• Murfin gas mai ƙonawa biyu da haɗakar nutsewa don RV Boat Yacht Caravan motorhome kitchen GR-B216B
  • Murfin gas mai ƙonawa biyu da haɗakar nutsewa don RV Boat Yacht Caravan motorhome kitchen GR-B216B

Murfin gas mai ƙonawa biyu da haɗakar nutsewa don RV Boat Yacht Caravan motorhome kitchen GR-B216B

Takaitaccen Bayani:

  1. Wurin Asalin: China
  2. Nau'in samfur: Biyu mai ƙona iskar gas da haɗar nutsewa
  3. Gabaɗaya Girma:790*340*130mm
  4. Girma:530*325*(120+50)mm
  5. Girman kwanon nutse:Dia.260mm * Zurfin 130mm
  6. Nunke kayan:Bakin karfe
  7. Zurfafa kauri:0.8 zuwa 1.0 mm
  8. Nau'in gas:LPG
  9. Nau'in kunna wuta:Wutar lantarki
  10. Sabis na OEM: Akwai
  11. Takaddun shaida:CE
  12. Shigarwa:ginannen ciki

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

  • [DUAL BURNER AND SINK DESIGN] Wutar iskar gas tana da ƙirar ƙonawa biyu, wanda zai iya dumama tukwane guda biyu a lokaci guda kuma yana daidaita wutar lantarki cikin 'yanci, ta haka yana adana lokaci mai yawa na dafa abinci. Wannan shine manufa lokacin da kuke buƙatar dafa jita-jita da yawa a lokaci guda a waje. Bugu da ƙari, wannan murhun iskar gas mai ɗaukuwa kuma yana da mashin ruwa, wanda ke ba ka damar tsaftace jita-jita ko kayan abinci da dacewa.
  • [TSARIN CIN SAUKI MAI GIRKI UKU] Wannan murhun iskar gas yana da tsarin ɗaukar iska mai girma uku. Yana iya sake cika iska ta hanyoyi da yawa kuma yana ƙonewa yadda ya kamata don dumama gindin tukunyar daidai; gauraye tsarin shan iska, matsa lamba kai tsaye allura, mafi kyawun ƙarin oxygen; Multi-girma iska nozzles, iska pre-hadawa, yadda ya kamata rage konewa shaye gas.
  • [MULTI-LEVEL FIRE CONTROL] Ikon ƙwanƙwasa, ƙarfin wuta na murhun iskar gas ana iya daidaita shi ba bisa ka'ida ba. Kuna iya yin sinadarai daban-daban ta hanyar daidaita matakan wuta daban-daban, kamar miya mai zafi, soyayyen nama, gasasshen cuku, tafasasshen miya, tafasasshen taliya da kayan lambu, ƙwai, soyayyen kifi, miya, miya mai zafi, cakulan narkewa, ruwan tafasasshen ruwa, da sauransu.
  • [SAUKI ZUWA GA TSARKI DA LAFIYA A AMFANI] An sanye da murhun iskar gas ɗin da saman gilashin da ke da zafi, wanda ba kawai lalata ba ne, amma kuma mai sauƙin tsaftacewa da ɗorewa. Zane na bakin karfe drip tire yana sa kulawa da tsaftacewa ya fi dacewa. Amintattun fasahohin kariya masu aminci da yawa kamar su wutar lantarki da tsarin gazawar harshen wuta na iya tabbatar da cewa kun yi girki cikin aminci da dacewa, ba ku damar amfani da shi ba tare da damuwa ba.
  • [QUALITY ASURANCE] Muna da tsayayyen tsarin kula da inganci, ana saka samfuranmu cikin kasuwa bayan gwaji mai tsanani. Da fatan za a ƙyale ɗan ƙaramin launi bambance-bambancen da hasken harbi ya haifar da kuskuren 1-3cm saboda aunawar hannu, kuma ku tabbata ba ku damu ba kafin yin oda.

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • 2T-3T atomatik matakin jack tsarin

      2T-3T atomatik matakin jack tsarin

      Bayanin Samfura Mai daidaita na'urar shigarwa da wayoyi 1 Abubuwan da ake buƙata na mahalli na shigarwa mai sarrafa na'urar daidaitawa ta atomatik (1) Ya fi Mai Kula da Dutsen Wuta a cikin ɗaki mai cike da iska. (2) A guji sanyawa a ƙarƙashin hasken rana, ƙura, da foda na ƙarfe. (3) Matsayin dutsen dole ne ya yi nisa da kowane iskar gas da fashewa. (4) Da fatan za a tabbatar da mai sarrafawa da firikwensin ba tare da tsangwama na lantarki da t...

    • 1 mai ƙona gas hob LPG mai dafa abinci don RV Boat Yacht Caravan motorhome kitchen GR-B002

      1 mai ƙona gas hob LPG mai dafa abinci don RV Boat Yacht C ...

      Bayanin Samfuri [Masu Ƙarfafa Gas Burners] Wannan dafaffen dafaffen iskar gas mai ƙonawa 1 Yana da madaidaicin maɓallin sarrafa ƙarfe don daidaitaccen daidaitawar zafi. manyan masu ƙonewa suna sanye da zoben wuta na ciki da na waje don tabbatar da ko da rarraba zafi, ba ku damar soya, dafa, tururi, tafasa, da narke abinci iri-iri a lokaci guda, yana ba da kyakkyawan yanci na dafa abinci. [Kayan Mafi Girma] Ana yin saman wannan mai ƙona iskar gas ɗin propane daga 0 ...

    • Mai ɗaukar Kaya na 1-1/4” Masu karɓa, 300lbs Baƙi

      Mai ɗaukar Kaya na 1-1/4” Masu karɓa, 300l...

      Bayanin Samfur Ƙarfin ƙarfin 300 lb. akan dandalin 48 "x 20"; manufa don yin sansani, ƙofofin wutsiya, tafiye-tafiyen hanya ko duk abin da rayuwa ta jefa muku 5.5” hanyoyin dogo na gefe suna kiyaye kaya amintacce kuma a wurin Smart, tarkacen ragamar benaye suna yin tsafta da sauri da sauƙi Fits 1-1/4” masu karɓar abin hawa, fasali sun tashi shank ƙira wanda ke ɗaga kaya don ingantacciyar izinin ƙasa 2 yanki na gini tare da ƙarewar gashin foda mai ɗorewa wanda ke tsayayya da abubuwa, fashewa, ...

    • 3500lb Power A-Frame Electric Harshen Jack tare da Hasken Aiki na LED 7 WAY PLUG BLACK

      3500lb Power A-Frame Electric Harshen Jack tare da ...

      Bayanin Samfur 1. Dorewa da Ƙarfi: Ƙarfe mai nauyi mai nauyi yana tabbatar da dorewa da ƙarfi; Black foda gashi gama yana tsayayya da tsatsa da lalata; Dorewa, gidaje masu rubutu suna hana kwakwalwan kwamfuta da fasa. 2. Electric jack zai baka damar tada da runtse A-frame trailer cikin sauri da sauƙi. 3,500 lbs. ƙarfin ɗagawa, ƙarancin kulawa 12V DC injin kayan aikin lantarki. Yana ba da ɗaga 18 ", ja da baya inch 9, tsawaita 27", sauke ƙafar karin 5-5/8" dagawa. ...

    • Trailer Hitch Rage Hannun Hannun Hitch Adafta

      Trailer Hitch Rage Hannun Hannun Hitch Adafta

      Bayanin Samfuran Lamba Lamba Bayanin Fil Ramin (a.) Tsawon (a.) Ƙarshe 29001 Mai Rage Hannu,2-1/2 zuwa 2 in. 5/8 6 Foda Coat+ E-coat 29002 Mai Rage Hannu,3 zuwa 2-1/2 in. 5/8 6 Foda Coat+ E-coat 29003 Rage hannun riga, 3 zuwa 2 in. 5/8 5-1/2 Foda Coat+ E-coat 29010 Mai Rage Hannu tare da Collar, 2-1/2 zuwa 2 in. 5/8 6 Foda Coat+ E-coat 29020 Mai Rage hannun riga,3 zuwa 2.. .

    • EU 1 mai ƙona gas hob LPG mai dafa abinci don RV Boat Yacht Caravan motorhome kitchen GR-B002

      EU 1 mai ƙona gas hob LPG mai dafa abinci don RV Boat Yach ...

      Bayanin Samfuri [Masu Ƙarfafa Gas Burners] Wannan dafaffen dafaffen iskar gas mai ƙonawa 1 Yana da madaidaicin maɓallin sarrafa ƙarfe don daidaitaccen daidaitawar zafi. manyan masu ƙonewa suna sanye da zoben wuta na ciki da na waje don tabbatar da ko da rarraba zafi, ba ku damar soya, dafa, tururi, tafasa, da narke abinci iri-iri a lokaci guda, yana ba da kyakkyawan yanci na dafa abinci. [Kayan Mafi Girma] Ana yin saman wannan mai ƙona iskar gas ɗin propane daga 0 ...