• RV Mataki Stabilizer - 8 "-13.5"
  • RV Mataki Stabilizer - 8 "-13.5"

RV Mataki Stabilizer - 8 "-13.5"

Takaitaccen Bayani:

Yana kawar da faɗuwa, sagging, girgizawa da lanƙwasa yayin da ake amfani da matakan RV. Nau'in Fit: Universal Fit
Yana haɓaka rayuwar rukunin matakan RV ɗin ku
Nisa: 8 ″ zuwa 13.5 ″
An yi niyya don amfani a kan tudu, matakin sama
Amintaccen yana tallafawa har zuwa lbs 750.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Rage faɗuwa da raguwa yayin tsawaita rayuwar matakan RV ɗinku tare da Matakan Stabilizers. An ajiye shi a ƙarƙashin matakin ƙasan ku, Matakin Stabilizer yana ɗaukar nauyin nauyi don haka matakan matakan ba dole ba ne. Wannan yana taimakawa wajen rage bouncing da swaying na RV yayin da matakan da ake amfani da su yayin da kuma samar da ingantaccen tsaro da daidaito ga mai amfani. Sanya stabilizer ɗaya kai tsaye a ƙarƙashin tsakiyar dandamali mafi ƙasƙanci ko sanya biyu a gaba da ƙofofin don samun sakamako mafi kyau. Tare da injin tsutsa mai sauƙi, dandalin 4" x 4" yana tashi sama a ƙarƙashin matakanku ta hanyar juya ƙarshen stabilizer ɗaya. Duk ƙaƙƙarfan ginin ƙarfe, mai daidaitawa yana alfahari da kewayon 7.75 "kai har zuwa 13.5" kuma yana tallafawa har zuwa lbs 750. RV Step Stabilizer an yi niyya ne don amfani akan tudu, matakin sama. A sani cewa wasu raka'a za su sami takalmin gyaran kafa a ƙarƙashin matakan su wanda zai iya hana Stair Stabilizer tuntuɓar ƙasan matakan daidai. Tabbatar kasan matakin yana lebur kafin amfani. Tabbatar cewa an zare Stabilizer aƙalla cikakken juyi guda uku a ƙarƙashin keɓan tsayi don amfani mafi aminci.

RV Mataki Stabilizer

Cikakken hotuna

RV Mataki Stabilizer (4)
RV Mataki Stabilizer (2)
RV Mataki Stabilizer (6)

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Caravan zango a waje motorhome travletrailer Dometic CAN Nau'in bakin karfe 2 burner RV gas murhu COOKTOP Cooker GR-910

      Caravan ya yi zango a waje da motar gida...

      Siffar Samfura ✅【Tsarin shigar da iska mai nau'i uku】 Kariyar iska mai ma'ana da yawa, konewa mai tasiri, har ma da zafi a kasan tukunyar. ✅【Multi-matakin Wuta Daidaita, Free Firepower】Knob iko, daban-daban sinadaran dace da daban-daban zafi, sauki sarrafa key to dadi. ✅【Kyawawan Gilashin Gilashin Gilashin】 Daidaita kayan ado daban-daban. Sauƙaƙan yanayi, juriya mai zafi da lalata res ...

    • waje zango mai wayo sarari RV CARAVAN KITCHEN gas murhu tare da nutse mai dafa abinci LPG a cikin RV Boat Yacht Caravan GR-903

      waje zango mai wayo sarari RV CARAVAN KITCHEN...

      Bayanin Samfura 【Tsarin shayar da iska mai girma uku】 Kariyar iska mai ma'ana da yawa, konewa mai tasiri, har ma da zafi a kasan tukunyar; gauraye tsarin shan iska, matsa lamba kai tsaye allura, mafi kyawun iskar oxygen; Multi-girma iska bututun ƙarfe, iska premixing, rage konewa shaye gas. 【Multi-matakin gobara daidaitacce, free wutapower】 Knob iko, daban-daban sinadaran dace da daban-daban zafi, ...

    • Trailer Hitch Rage Hannun Hannun Hitch Adafta

      Trailer Hitch Rage Hannun Hannun Hitch Adafta

      Bayanin Samfuran Lamba Lamba Bayanin Fil Ramin (a.) Tsawon (a.) Ƙarshe 29001 Mai Rage Hannu,2-1/2 zuwa 2 in. 5/8 6 Foda Coat+ E-coat 29002 Mai Rage Hannu,3 zuwa 2-1/2 in. 5/8 6 Foda Coat+ E-coat 29003 Rage hannun riga, 3 zuwa 2 in. 5/8 5-1/2 Foda Coat+ E-coat 29010 Mai Rage Hannu tare da Collar, 2-1/2 zuwa 2 in. 5/8 6 Foda Coat+ E-coat 29020 Mai Rage hannun riga,3 zuwa 2.. .

    • RV Tsani kujera Rack

      RV Tsani kujera Rack

      Ƙayyadaddun Material Aluminum Abu Dimensions LxWxH 25 x 6 x 5 inci Salon Ƙarfin Abun Nauyin Nauyin Fam 4 Fam Bayanin Samfura Shaƙatawa a cikin kujera mafi girma na RV mai dadi yana da kyau, amma jigilar su tare da iyakacin ajiya yana da wahala. Kujerar kujera ta RV ɗin mu cikin sauƙi tana ɗaukar salon kujerun ku zuwa wurin sansani ko yawan lokutan yanayi. madaurin mu da ƙugiya sun tsare kujerun ku yayin da kuke tafiya ...

    • MATSALAR KWALLIYA MAI DOKA

      MATSALAR KWALLIYA MAI DOKA

      Bayanin samfur ARFIN ARZIKI. An gina wannan ƙwallon ƙwallon daga ƙarfe mai ƙarfi kuma an ƙididdige shi zuwa ja har zuwa 7,500 babban nauyin tirela da nauyin harshe 750 (iyakantacce zuwa mafi ƙasƙanci-ƙididdigar kayan ja) ARZIKI ARZIKI. An gina wannan ƙwallon ƙwallon daga ƙarfe mai ƙarfi kuma an ƙididdige shi zuwa ja har zuwa fam 12,000 babban nauyin tirela da nauyin harshe 1,200 (iyakance zuwa mafi ƙasƙanci-ƙididdigar kayan ja) VERSAT...

    • Matakan RV na Lantarki

      Matakan RV na Lantarki

      Siffar Samfura Tushen sigogi Gabatarwa Fenfin lantarki na fasaha babban ƙwallon ƙafar telescopic ne na atomatik wanda ya dace da ƙirar RV. Wani sabon samfuri ne na fasaha tare da tsarin fasaha kamar "tsarin shigar da kofa mai wayo" da "tsarin sarrafa atomatik na hannu". Samfurin ya ƙunshi sassa huɗu: Motar wuta, ƙafar goyan baya, na'urar telescopic da tsarin sarrafawa mai hankali. Fedal ɗin lantarki mai wayo yana da nauyi mai sauƙi azaman ...