• Motar igiyar igiya
  • Motar igiyar igiya

Motar igiyar igiya

Takaitaccen Bayani:

Motar aiki

Ajiye har zuwa 30′ na igiyar 50-amp

Karfe mai karko

Fis ɗin cikin layi mai dacewa

Zaɓin hawan rufin don haɓaka ajiya

Ƙirar ajiyar sararin samaniya don ingantaccen ajiyar igiya

An ƙera shi don igiyoyin wutar lantarki masu iya cirewa


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

An gaji da wahala don adana igiyar wutar lantarki don RV ɗin ku? Wannan spooler reel reel * yana yin duk aiki mai wahala a gare ku ba tare da wani nauyi mai nauyi ko damuwa ba. Sauƙaƙe har zuwa 30′ na igiyar 50-amp. Hana kan shiryayye ko juye a saman rufin don adana sararin ajiya mai mahimmanci. SAUQI ARANA igiyoyin wutar lantarki 50-amp masu iya rabuwa

SAVE LOKACI tare da aiki mai motsi

KIYAYE SARARIN ARZIKI tare da tsararren ƙira wanda ke hawa sama

TSARE DA DACEWA tare da fuse in-line

Cikakken hotuna

5cbeda25dc8878db0c05b241f8fc4e4
TH$MDI8J8H_ECW8A[O68L9B
636f929ea1df156216fc6ce493ce6d1

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • RV Mataki Stabilizer - 8.75" - 15.5"

      RV Mataki Stabilizer - 8.75 ″ -...

      Bayanin Samfura Rage faɗuwa da ɓacin rai yayin tsawaita rayuwar matakan RV ɗinku tare da Matakan Stabilizers. An ajiye shi a ƙarƙashin matakin ƙasa, Matakan Stabilizer yana ɗaukar nauyin nauyi don haka matakan matakan ba dole ba ne. Wannan yana taimakawa wajen rage bouncing da swaying na RV yayin da matakan da ake amfani da su yayin da kuma samar da ingantaccen tsaro da daidaito ga mai amfani. Sanya stabilizer ɗaya kai tsaye ƙarƙashin tsakiyar b...

    • 2T-3T atomatik matakin jack tsarin

      2T-3T atomatik matakin jack tsarin

      Bayanin Samfura Mai daidaita na'urar shigarwa da wayoyi 1 Abubuwan da ake buƙata na mahalli na shigarwa mai sarrafa na'urar daidaitawa ta atomatik (1) Ya fi Mai Kula da Dutsen Wuta a cikin ɗaki mai cike da iska. (2) A guji sanyawa a ƙarƙashin hasken rana, ƙura, da foda na ƙarfe. (3) Matsayin dutsen dole ne ya yi nisa da kowane iskar gas da fashewa. (4) Da fatan za a tabbatar da mai sarrafawa da firikwensin ba tare da tsangwama na lantarki da t...

    • Hitch Mount Cargo Carrier 500lbs Yayi daidai da 1-1/4 inch da 2 inch masu karɓa

      Hitch Mount Cargo Carrier 500lbs Yayi daidai da 1-1 ...

      Siffar Samfurin Ƙarfin Fam 500 Yayi daidai da masu karɓar inch 1-1/4 da 2 inch 2 guntu gini tare a cikin mintuna Yana ba da sarari ɗaukar kaya nan take Anyi da ƙarfe mai nauyi mai nauyi [RUGGED AND DURABLE]: Kwandon kaya da aka yi da ƙarfe mai nauyi yana da ƙari. ƙarfi da karko, tare da baƙar fata epoxy foda shafi don karewa daga tsatsa, gurɓataccen hanya, da sauran abubuwa. Wanda ke sa dillalan kayan mu ya fi kwanciyar hankali kuma babu abin da zai tabbatar da tsaro.

    • Hitch Ball

      Hitch Ball

      Bayanin Samfura Bakin karfe bakin karfe ja hitch ƙwallaye zaɓi ne na ƙima, yana ba da juriyar tsatsa. Ana samun su a cikin nau'ikan diamita na ƙwallon ƙwallon ƙafa da ƙarfin GTW, kuma kowannensu yana da zaren zare masu kyau don ingantacciyar ƙarfin riƙewa. ƙwallan ƙwallo na chrome-plated chrome trailer hitch suna samuwa a cikin diamita da yawa da ƙarfin GTW, kuma kamar ƙwallan bakin karfe na mu, suna kuma da zaren zare masu kyau. chrome ɗin su ya ƙare akan s ...

    • RV Tsani kujera Rack

      RV Tsani kujera Rack

      Ƙayyadaddun Material Aluminum Abu Dimensions LxWxH 25 x 6 x 5 inci Salon Ƙarfin Abun Nauyin Nauyin Fam 4 Fam Bayanin Samfura Shaƙatawa a cikin kujera mafi girma na RV mai dadi yana da kyau, amma jigilar su tare da iyakacin ajiya yana da wahala. Kujerar kujera ta RV ɗin mu cikin sauƙi tana ɗaukar salon kujerun ku zuwa wurin sansani ko yawan lokutan yanayi. madaurin mu da ƙugiya sun tsare kujerun ku yayin da kuke tafiya ...

    • RV MOTORHOMES CARAVAN KITCHEN tare da nutse INDUCTION Caravan kitchen ELECTRIC COMBI SINK GR- 905LR

      RV MOTORHOMES CARAVAN KITCHEN tare da nutse INDUCTI...

      Bayanin Samfura 【Tsarin shayar da iska mai girma uku】 Kariyar iska mai ma'ana da yawa, konewa mai tasiri, har ma da zafi a kasan tukunyar; gauraye tsarin shan iska, matsa lamba kai tsaye allura, mafi kyawun iskar oxygen; Multi-girma iska bututun ƙarfe, iska premixing, rage konewa shaye gas. 【Multi-matakin gobara daidaitacce, free wuta power】 Knob iko, daban-daban sinadaran dace da daban-daban zafi, ...